ouran high school host club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» แนะนำตัวจ้า
แนะนำตัว:fujioka EmptyWed Apr 11, 2012 1:16 pm by siskaoil

» คุณเป็นใครในhost club
แนะนำตัว:fujioka EmptySat Mar 24, 2012 10:29 pm by MaxNet-Tri-O

» คุณอยากรู้วันตายของตัวเองไหม
แนะนำตัว:fujioka EmptySat Mar 24, 2012 10:23 pm by MaxNet-Tri-O

» แนะนำฮะ Nice to meet you
แนะนำตัว:fujioka EmptySat Mar 24, 2012 9:58 pm by MaxNet-Tri-O

» แนะนำตัวค่า
แนะนำตัว:fujioka EmptyThu Sep 29, 2011 10:31 pm by kokoki

» How Are Drugs Manufactured
แนะนำตัว:fujioka EmptyThu Aug 04, 2011 6:00 am by ผู้มาเยือน

» kosher fish oil
แนะนำตัว:fujioka EmptyWed Aug 03, 2011 10:40 pm by ผู้มาเยือน

» hentai for all hentai for cell phone
แนะนำตัว:fujioka EmptyWed Aug 03, 2011 5:57 pm by ผู้มาเยือน

» Virtually as cheap as files
แนะนำตัว:fujioka EmptyTue Aug 02, 2011 8:38 am by ผู้มาเยือน

Affiliates
free forum

แนะนำตัว:fujioka

4 posters

Go down

แนะนำตัว:fujioka Empty แนะนำตัว:fujioka

ตั้งหัวข้อ by fujioka Wed Oct 22, 2008 9:46 pm

ชื่อเล่นจริง: ลี่ค่ะชื่อเต็มลิลลี่
ชื่อในบอรด์: fujioka
ตัวละครที่ชื่นชอบและชอบเพราะอะไร: รุ่นพี่โมริเพราะตัวสูงนิสัยดีแถมยังเก่งด้วยค่ะ
ของที่ชอบ: การ์ตูน์ รักการสะสม
ของที่ไม่ชอบ: จุดสีดำบนกระดาษที่ขาวหลายๆจุดมันชวนให้ให้อยากทาสีขาวให้หมด
วันเดือนปีเกิด: 18/01/2538
เรียนที่ไหน: ร.ร ศรีอยุธยา
email: evagelin_2615@hotmail.com
hi5: http://natawade.hi5.com

เกี่ยวกับตัวเองซักนิด ดิฉันค่อนข้างจะมีความขี้เกรียจอยู่หน่อยๆแต่ว่าถ้าเพื่อการ์ตูน์และชีวิตในการเข้าวงการการ์ตูนนั่นจะทุ่มเทให้สุดๆค่ะ เป็นคนที่ไม่ชอบเห็นคนถุกแกล้งค่ะ การหมิ่นประมาท การด่าว่ากันก็ไม่ชอบเลย แต่ถ้าดิฉันว่าใครซักคนจะเอาให้หนักที่สุด แต่ว่าถ้าไม่ยั่วก้ดีนะคะ แหะๆ คนกันเองแหละค่ะ ไม่ต้องมีอะไรมาก ไม่หยิ่งค่ะไม่หยิ่ง
ถ้าได้เจอจริงๆจะเป็นคนที่เงียบมากๆถ้าใครมีวิธีพูดจาเสวนากับคนอื่นแบบที่เอาให้ดังที่สุดก็ช่วยทีนะคะ จะขอบคุณอย่างยิ่งเลย เหอะๆ

ขอฝากตัวในฐานะเจ้าของเวปบอรด์แห่งนี้นะคะ
fujioka
fujioka
เด็กประถม
เด็กประถม

Female จำนวนข้อความ : 27

https://hostclub.catsboard.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัว:fujioka Empty Re: แนะนำตัว:fujioka

ตั้งหัวข้อ by ganyarut Wed Dec 10, 2008 11:23 am

ชื่อเล่นจริง :: ชื่อ ฮั้ว จ้า [แปลกมั้ยล่ะ] เรียก กัญ ก็ได้
ชื่อเล่นในบอร์ด :: ganyarut
ตัวละครที่ชื่นชอบและชอบเพราะอะไร? :: ที่จริงชอบทุกๆคนเลย เพราะมีเหตุผลมากมาย
ชอบที่บุคลิคไม่เหมือนกัน นิสัยดีไปคนละแบบด้วย
ของที่ชอบ :: การ์ตูน เกมส์ นิยาย & สัตว์เลี้ยง
ของที่ไม่ชอบ :: แมลงทั้งหลาย
วันเดือนปีเกิด :: 22/10/2537
เรียนที่ไหน :: โรงเรียนสุรนารีวิทยา
E-mail :: huajiti@hotmail.com
hi5 :: http://huajiti.hi5.com

เกี่ยวกับตัวเรา ::

ยอมรับว่าเป็นคนหื่น แต่ไม่มาก
และก็ไม่ถือว่าเป็นพี่เป็นน้อง เราจะถือว่ารุ่นเดียวกันซะมากกว่า
เป็นคนที่..ปฏิเสธคนไม่ค่อยจะได้[เวลามีคนมาขอให้ทำอะไรใจอ่อนทุกทีเลย]
แล้วก็เป็นคนยิ้มง่าย หัวเราะง่าย[อย่างเปิดเผย]
ซุ่มซ่ามด้วย ความข้เกียจสูง แต่พอมีแรงฮึดก็จะขยันไม่หยุดจนกว่าจะหลับ
[ตกลงเป็นคนยังไงน้อ]
โกรธยาก แต่มีอคติง่าย ไม่ชอบคนที่ปากไม่ดีมากๆเลยจ้า
เช่น ด่าคนโน้นที คนนี้ที

ฝากตัว ฝากหัว ฝากเครื่องใน
ในฐานะ สมาชิกบอร์ด นะคะ
ganyarut
ganyarut
มิจฉาชีพ
มิจฉาชีพ

Female จำนวนข้อความ : 1

แนะนำตัว:fujioka Empty Re: แนะนำตัว:fujioka

ตั้งหัวข้อ by lonely Sat Nov 28, 2009 5:22 pm

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ มาเยิ่ยมบอร์ดบ่อยๆหน่อยน้า

เราเห็นไม่ค่อยมีใครมาเลยT^T

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยเช่นกันค่ะ
lonely
lonely
สมาชิกhost club
สมาชิกhost club

Female จำนวนข้อความ : 31
Job/hobbies : วาดรูป ดูการ์ตูน

http://my.dek-d.com/cat-less-lonely/

ตั้งหัวข้อ by kyoyakung Tue Aug 31, 2010 8:22 pm

ผมชื่อคิตฮะ
ยินดีที่ได้รู้จักฮะ Very Happy
kyoyakung
kyoyakung
นักเรียนเข้าใหม่
นักเรียนเข้าใหม่

Female จำนวนข้อความ : 13

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics